ઝેટવર્ક મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ IPO
ઝેટવર્ક મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ IPO ની વિગતો
-
ખોલવાની તારીખ
15 ઑક્ટોબર 2026
-
બંધ થવાની તારીખ
19 ઑક્ટોબર 2026
- IPO કિંમતની રેન્જ
₹143 થી ₹151
- IPO સાઇઝ
₹ 5,012.33 કરોડ
ઝેટવર્ક મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ IPO માટે પ્રી-અપ્લાય કરો
આગળ વધીને, તમે બધા નિયમો અને શરતો* સાથે સંમત થાઓ છો
ઝેટવર્ક મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ IPO સમયસીમા
છેલ્લી અપડેટ: 13 ઑક્ટોબર 2026 4:21 PM 5paisa દ્વારા
ઝેટવર્ક મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસીસ લિમિટેડ એક ટેક્નોલોજી આધારિત મેન્યુફેક્ચરિંગ પ્લેટફોર્મ છે જે તમામ ઔદ્યોગિક અને ગ્રાહક ક્ષેત્રોમાં ગ્રાહકોને એન્ડ-ટુ-એન્ડ મેન્યુફેક્ચરિંગ અને સપ્લાય ચેન સોલ્યુશન્સ પ્રદાન કરે છે. તેના ઓપરેશન્સમાં એનર્જી પ્રોડક્ટ્સ, પ્રિસિઝન મેન્યુફેક્ચરિંગ, કેપિટલ ગુડ્સ, ઇલેક્ટ્રોનિક્સ, એરોસ્પેસ અને ડિફેન્સ અને ઇન્ડસ્ટ્રિયલ કોમોડિટીઝનો સમાવેશ થાય છે.
કંપની વ્યાપક થર્ડ-પાર્ટી સપ્લાયર નેટવર્ક સાથે તેની પોતાની સુવિધાઓને જોડીને હાઇબ્રિડ મેન્યુફેક્ચરિંગ મોડેલનું સંચાલન કરે છે. તે ઉત્પાદન વર્કફ્લો, સપ્લાયર સંકલન, ઉત્પાદન દેખરેખ, ગુણવત્તા નિયંત્રણ અને ડિલિવરીનું સંચાલન કરવા માટે તેના માલિકીના ટેક્નોલોજી પ્લેટફોર્મ, ઝેટવર્ક ઓએસનો ઉપયોગ કરે છે. 31 માર્ચ 2026 સુધી, ઝેટવર્કે 26 દેશોમાં 6,979 થર્ડ-પાર્ટી સપ્લાયર્સ દ્વારા 1,802 ગ્રાહકોને સેવા આપી હતી, જે ભારત, સ્પેન, જર્મની અને યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં 26 માલિકીની ઉત્પાદન સુવિધાઓ દ્વારા સમર્થિત છે.
તેનો મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ રિન્યુએબલ એનર્જી, પાવર ટ્રાન્સમિશન, આર્ટિફિશિયલ ઇન્ટેલિજન્સ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર, કન્ઝ્યુમર ઇલેક્ટ્રોનિક્સ, ઓઇલ અને ગેસ અને અન્ય ઔદ્યોગિક એપ્લિકેશનો માટે પ્રોડક્ટ્સનો સપ્લાય કરે છે. કંપનીએ નાણાંકીય વર્ષ 26 માં કામગીરીમાંથી ₹15,913.32 કરોડની આવક મેળવી છે, જેમાં ભારતમાં 82.54% નો હિસ્સો છે અને યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ 14.33% નું યોગદાન આપે છે.
સ્થાપિત: 2017
ચેરમેન અને મેનેજિંગ ડિરેક્ટર: અમૃત પ્રતિક આચાર્ય
ઝેટવર્ક ઉત્પાદન વ્યવસાયોના ઉદ્દેશો
કંપની નવા ઇશ્યૂમાંથી પ્રાપ્ત ચોખ્ખી આવકનો ઉપયોગ નીચેના ઉદ્દેશો માટે કરવાનો પ્રસ્તાવ કરે છે:
1. કંપની દ્વારા લેવામાં આવેલ ચોક્કસ બાકી લેણાંની સંપૂર્ણ અથવા આંશિક ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી.
2. તે પેટાકંપનીઓમાં રોકાણ દ્વારા નિર્દિષ્ટ પેટાકંપનીઓ દ્વારા મેળવેલ કરજની ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી.
3. અજ્ઞાત એક્વિઝિશન અને અન્ય વ્યૂહાત્મક એક્વિઝિશન દ્વારા અકાર્બનિક વૃદ્ધિ માટે ભંડોળ.
4. સામાન્ય કોર્પોરેટ હેતુઓ.
ઝેટવર્ક IPO સાઇઝ
| પ્રકારો | સાઇઝ |
|---|---|
| કુલ IPO સાઇઝ | ₹ 5,012.33 કરોડ |
| વેચાણ માટે ઑફર | ₹ 2,182.33 કરોડ |
| નવી સમસ્યા | ₹ 2,830.00 કરોડ |
ઝેટવર્ક IPO લૉટ સાઇઝ
| એપ્લિકેશન | લૉટ્સ | શેર | રકમ (₹) |
|---|---|---|---|
| રિટેલ (ન્યૂનતમ) | 1 | 99 | 14157 |
| રિટેલ (મહત્તમ) | 13 | 1287 | 194337 |
| S-HNI (ન્યૂનતમ) | 14 | 1386 | 196812 |
| S-HNI (મહત્તમ) | 66 | 6534 | 986634 |
| HNI (ન્યૂનતમ) | 67 | 6633 | 948519 |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| આવક | 12364.37 | 11331.86 | 15913.32 |
| EBITDA | (293.54) | 293.33 | (353.53) |
| પાટ | (917.95) | (370.71) | (1606.17) |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| કુલ સંપત્તિઓ | 10330.85 | 10355.43 | 13384.63 |
| શેર મૂડી | 10.70 | 11.31 | 11.38 |
| કુલ જવાબદારીઓ | 6268.39 | 5901.67 | 8570.91 |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| ઑપરેટિંગ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ જનરેટ થઈ છે | -281.54 | -386.29 | -681.53 |
| રોકાણ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ જનરેટ થાય છે | -621.90 | -147.92 | -394.13 |
| ફાઇનાન્સિંગ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ | 763.22 | 150.64 | 1789.31 |
| રોકડ અને રોકડ સમકક્ષમાં ચોખ્ખો વધારો/(ઘટાડો) | -140.22 | -383.57 | 713.65 |
શક્તિઓ
1. વિવિધ ઉત્પાદન નેટવર્ક: ઝેટવર્ક દ્વારા 26 માલિકીની સુવિધાઓ સંચાલિત કરવામાં આવી હતી અને માર્ચ 2026 સુધીમાં 26 દેશોમાં 6,979 થર્ડ-પાર્ટી સપ્લાયર્સ સાથે કામ કર્યું હતું, જે બહુવિધ ઉત્પાદન પ્રક્રિયાઓ અને ભૌગોલિક ક્ષેત્રોની ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે.
2. વ્યાપક કસ્ટમર કવરેજઃ કંપનીએ ઔદ્યોગિક અને ગ્રાહક ક્ષેત્રોમાં ભારતના ફોર્ચ્યુન 500 ની 98 કંપનીઓ સહિત 1,802 ગ્રાહકોને સેવા આપી છે.
3. ટેક્નોલોજી-સક્ષમ ઑપરેટિંગ મોડેલ: તેનું માલિકીની ઝેટવર્ક ઓએસ પ્લેટફોર્મ વિતરિત ઉત્પાદન નેટવર્કમાં સપ્લાયર સંકલન, ઉત્પાદન અમલીકરણ, ગુણવત્તા દેખરેખ અને ડિલિવરી મેનેજમેન્ટને સપોર્ટ કરે છે.
4. ઉત્પાદન ઑર્ડર બુકનો વિસ્તાર કરવો: ઉત્પાદન ઑર્ડર બુક નાણાંકીય વર્ષ 24 માં આશરે ₹6,169.75 કરોડથી વધીને નાણાંકીય વર્ષ 26 માં ₹12,370.01 કરોડ થઈ ગઈ છે.
5. વિવિધ ઔદ્યોગિક સંપર્ક: નવીનીકરણીય ઉર્જા, ઇલેક્ટ્રિકલ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર, ઇલેક્ટ્રોનિક્સ, ચોક્કસ ઘટકો, એરોસ્પેસ અને સંરક્ષણ અને મૂડી માલની કામગીરી.
નબળાઈઓ
1. રિકરિંગ ફાઇનાન્શિયલ નુકસાન: ઝેટવર્ક દ્વારા ફાઇનાન્શિયલ વર્ષ 24, ₹370.71 માં ₹917.95 કરોડનું ફરીથી નુકસાન થયું હતું નાણાંકીય વર્ષ 25 અને ₹1,606.17 માં કરોડ નાણાંકીય વર્ષ 26 માં કરોડ.
2. નેગેટિવ ઓપરેટિંગ કૅશ ફ્લો: નાણાંકીય વર્ષ 26 માં ઓપરેટિંગ પ્રવૃત્તિઓમાં ઉપયોગમાં લેવાતી ચોખ્ખી રોકડ વધીને ₹681.53 કરોડ થઈ છે, જે સતત કાર્યકારી-મૂડી અને રોકડ-ઉત્પાદનના પડકારોને દર્શાવે છે.
3. ગ્રાહકનું ધ્યાન: નાણાંકીય વર્ષ 26 માં સતત કામગીરીથી ટોચના 10 ગ્રાહકોએ 35.90 % આવક નોંધાવી હતી, જે નાણાંકીય વર્ષ 25 માં 26.89 % હતી.
4. સપ્લાયરની નિર્ભરતા: ટોચના 10 સપ્લાયર્સ નાણાંકીય વર્ષ 26 માં સતત કામગીરીથી કુલ ખર્ચના 38.18% નું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, જે સપ્લાયરની ઉપલબ્ધતા, ગુણવત્તા અને કિંમતના જોખમોમાં એક્સપોઝર બનાવે છે.
5. ભૌગોલિક એકાગ્રતા: ભારતે નાણાંકીય વર્ષ 26 માં સતત કામગીરીમાંથી આવકના 82.54% યોગદાન આપ્યું છે, જે બિઝનેસને ઘરેલું ઔદ્યોગિક માંગ અને નિયમનકારી શરતો માટે સંવેદનશીલ બનાવે છે.
તકો
1. નવીનીકરણીય ઉર્જા ઉત્પાદનમાં વિસ્તરણ: સૌર, પવન અને પાવર ટ્રાન્સમિશન ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચરમાં રોકાણ કંપનીના ઉર્જા ઉત્પાદનોના વ્યવસાય માટે તકો પ્રદાન કરે છે.
2. વધતા ઇલેક્ટ્રોનિક્સ મેન્યુફેક્ચરિંગ ઇકોસિસ્ટમ: કન્ઝ્યુમર ઇલેક્ટ્રોનિક્સ અને ઇલેક્ટ્રોનિક ઘટકોના સ્થાનિકીકરણને કારણે કોન્ટ્રાક્ટ મેન્યુફેક્ચરિંગ અને સપ્લાય-ચેન સેવાઓ માટે તકો ઊભી થાય છે.
3. આંતરરાષ્ટ્રીય વિસ્તરણ: ઝેટવર્ક યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ અને યુરોપમાં તેના હાલના સપ્લાયર સંબંધો અને ઉત્પાદન સુવિધાઓ દ્વારા વિદેશી બજારોમાં તેની હાજરીને વિસ્તૃત કરી શકે છે.
4. ઉચ્ચ-મૂલ્યની ઉત્પાદન સેવાઓ: ડિઝાઇન-આધારિત ઉત્પાદન અને મૂળ ડિઝાઇન ઉત્પાદનને વિસ્તૃત કરવાની કંપનીની વ્યૂહરચના ઉત્પાદન વિકાસ ચક્રમાં તેની સંડોવણી વધારી શકે છે.
5. વ્યૂહાત્મક અધિગ્રહણ: પૂરક ઉત્પાદન ક્ષમતાઓની પ્રાપ્તિ કંપનીને વધારાની ઉત્પાદન શ્રેણીઓ દાખલ કરવામાં અને તેની તકનીકી ક્ષમતાઓને મજબૂત કરવામાં મદદ કરી શકે છે.
જોખમો
1. ઉત્પાદનની માંગમાં વધઘટ: નવીનીકરણીય ઉર્જા, ઇલેક્ટ્રોનિક્સ, ઉર્જા ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર અને અન્ય ઉદ્યોગોમાં કસ્ટમર મૂડી ખર્ચમાં ફેરફારો ઑર્ડર ફ્લોને અસર કરી શકે છે.
2. કાચા માલની કિંમતની અસ્થિરતા: ધાતુઓ, ઉર્જા ઇનપુટ અને અન્ય ઉત્પાદન સામગ્રીમાં વધઘટ ખરીદી ખર્ચ અને કરારની નફાકારકતાને અસર કરી શકે છે.
3. સપ્લાયર અને અમલીકરણના જોખમો: ગ્રાહકની વિશિષ્ટતાઓને પૂર્ણ કરવામાં પ્રૉડક્ટની ખામીઓ, ઉત્પાદનમાં વિલંબ અથવા નિષ્ફળતાઓના પરિણામે કરાર દંડ, કૅન્સલેશન અથવા પ્રતિષ્ઠિત નુકસાન થઈ શકે છે.
4. આંતરરાષ્ટ્રીય વેપાર અને ચલણ સંપર્ક: ભારત, યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સ અને યુરોપમાં ફેલાયેલી કામગીરીમાં ટેરિફ, એક્સચેન્જ-રેટ હલનચલન, કસ્ટમ્સની જરૂરિયાતો અને ભૂ-રાજકીય અવરોધોનો સામનો કરવો પડે છે.
5. તીવ્ર ઉદ્યોગ સ્પર્ધા: સ્થાપિત ઉત્પાદકો, કરાર ઉત્પાદન પ્રદાતાઓ અને વિશેષ એન્જિનિયરિંગ કંપનીઓ તરફથી સ્પર્ધા કિંમત અને માર્જિન દબાણ બનાવી શકે છે.
1. આવક વૃદ્ધિ: ઉત્પાદન પ્રવૃત્તિઓમાં વિસ્તરણ દ્વારા સમર્થિત, નાણાંકીય વર્ષ 26 માં કામગીરીમાંથી આવક 40.43% વધીને ₹15,913.32 કરોડ થઈ છે.
2. સ્થાપિત ઉત્પાદન નેટવર્ક: કંપનીની માલિકીની સુવિધાઓ અને 6,979 થર્ડ-પાર્ટી સપ્લાયર્સનું સંયોજન બહુવિધ પ્રદેશો અને ઉદ્યોગોમાં ઉત્પાદન ક્ષમતાઓની ઍક્સેસ પ્રદાન કરે છે.
3. વધતી ઑર્ડર બુક: તેની ઉત્પાદન ઑર્ડર બુક નાણાંકીય વર્ષ 24 માં આશરે ₹6,169.75 કરોડથી વધીને નાણાંકીય વર્ષ 26 માં ₹12,370.01 કરોડ થઈ છે, જે ઉચ્ચ કરાર ધરાવતી ઉત્પાદન પ્રવૃત્તિનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે.
4. ટેક્નોલોજી-આધારિત અમલીકરણ: ઝેટવર્ક ઓએસ ઉત્પાદન પ્રક્રિયાઓ, સપ્લાયર મેનેજમેન્ટ અને ડિલિવરી ટ્રેકિંગને જોડે છે, ભૌગોલિક રીતે વિતરિત સપ્લાયર નેટવર્કમાં સંકલનને સમર્થન આપે છે.
5. ડેબ્ટ ઘટાડવાનો ઉદ્દેશ: પ્રસ્તાવિત નવી ઇશ્યૂ આવકમાંથી આશરે ₹2,160 કરોડ કંપની અને પેટાકંપનીનીની દેવાની ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી માટે ફાળવવામાં આવે છે, જે સંભવિત રીતે બાકી ડેબ્ટ અને સંબંધિત નાણાકીય ખર્ચને ઘટાડે છે.
1. ભારતના ઉત્પાદન ક્ષેત્રને ઔદ્યોગિક ઇન્વેસ્ટમેન્ટ, સપ્લાય-ચેન સ્થાનિકકરણ, ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર વિકાસ અને ઉચ્ચ-મૂલ્યના ઉત્પાદિત ઉત્પાદનોની વધતી માંગ દ્વારા સમર્થિત વિસ્તરણ કરવામાં આવી રહ્યું છે.
2. રેડસીઅર ઉદ્યોગના અંદાજો અનુસાર ઝેટવર્કની ઑફર દસ્તાવેજીકરણમાં શામેલ છે, નાણાંકીય વર્ષ 21 માં ₹9.42 ટ્રિલિયનની સરખામણીમાં ટકાઉ માલ માટે ભારતનું ઉત્પાદન ખરીદી બજાર નાણાંકીય વર્ષ 26 માં આશરે ₹17.37 ટ્રિલિયન સુધી પહોંચી ગયું છે. બજાર ₹37.54-42.57 સુધી પહોંચવાનો અંદાજ છે નાણાંકીય વર્ષ 31 સુધીમાં ટ્રિલિયન.
3. ભારતમાં મેન્યુફેક્ચરિંગ પ્લેટફોર્મ માટે ઍડ્રેસ યોગ્ય બજારનો અંદાજ ₹10.26-12.57 કરવામાં આવ્યો હતો નાણાંકીય વર્ષ 26 માં ટ્રિલિયન અને ₹17.68-20.00 સુધી વિસ્તૃત થવાનો અંદાજ છે નાણાંકીય વર્ષ 31 સુધીમાં ટ્રિલિયન. આ અંદાજો એવા વ્યવસાયો માટે વધતી તકો દર્શાવે છે જે ફ્રેગમેન્ટેડ સપ્લાયર નેટવર્કમાં ઉત્પાદનની જરૂરિયાતોનું સંકલન કરે છે.
4. ઝેટવર્ક તેની માલિકીની ટેક્નોલોજી, થર્ડ-પાર્ટી ઉત્પાદન સંબંધો અને માલિકીની સુવિધાઓના સંયોજન દ્વારા આ ઇકોસિસ્ટમમાં કાર્ય કરે છે. તેના ઉત્પાદન વ્યવસાયએ નાણાંકીય વર્ષ 26 દરમિયાન સેગમેન્ટની આવકમાં આશરે ₹9,374.68 કરોડનું ઉત્પાદન કર્યું, જે ₹6,249.10 સાથે હતું નાણાંકીય વર્ષ 25 માં કરોડ.
5. કંપનીના મેન્યુફેક્ચરિંગ ઑર્ડર બુકમાં નાણાંકીય વર્ષ 26 માં લગભગ ₹12,370 કરોડનો વધારો થયો છે, જ્યારે આંતરરાષ્ટ્રીય બજારોમાં મેન્યુફેક્ચરિંગ બિઝનેસ રેવન્યુમાં 29.60% યોગદાન આપવામાં આવ્યું છે. તેની ભાવિ વૃદ્ધિ હાલના ઑર્ડર્સ, કસ્ટમર એક્વિઝિશન, સપ્લાયરની કામગીરી, ઉત્પાદન ક્ષમતા અને આવકના વિકાસને ટકાઉ નફાકારકતા અને સકારાત્મક સંચાલન રોકડ પ્રવાહમાં રૂપાંતરિત કરવાની ક્ષમતા પર આધારિત રહેશે.
મફત ડિમેટ એકાઉન્ટ ખોલો
5paisa સમુદાયનો ભાગ બનો - ભારતના પ્રથમ લિસ્ટેડ ડિસ્કાઉન્ટ બ્રોકર.
આગળ વધીને, તમે બધા નિયમો અને શરતો* સાથે સંમત થાઓ છો
વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો
ઝેટવર્ક IPO 15 ઓક્ટોબર 2026 ના રોજ ખુલે છે અને 19 ઓક્ટોબર 2026 ના રોજ બંધ થાય છે.
ઝેટવર્ક IPOનું કુલ કદ આશરે ₹5,012.33 કરોડ છે, જેમાં ₹2,830 કરોડનો નવો ઇશ્યૂ અને આશરે ₹2,182.33 કરોડનું વેચાણ કરવાની ઓફર સામેલ છે.
ઇશ્યૂની પ્રાઇસ બેન્ડ ઇક્વિટી શેર દીઠ ₹143 થી ₹151 નક્કી કરવામાં આવી છે.
ઝેટવર્ક IPO માટે અરજી કરવા માટે, આ પગલાંઓને અનુસરો:
1. તમારા 5paisa ડિમેટ એકાઉન્ટમાં લૉગ ઇન કરો અને વર્તમાન IPO સેક્શનમાં સમસ્યા પસંદ કરો.
2. લૉટ્સની સંખ્યા અને તમે જે કિંમત પર Zetwerk IPO માટે અરજી કરવા માંગો છો તે દાખલ કરો.
3. તમારું UPI ID દાખલ કરો અને સબમિટ પર ક્લિક કરો. પછી તમારી બિડ એક્સચેન્જ સાથે મૂકવામાં આવશે.
4. તમને તમારી UPI એપમાં ફંડને બ્લૉક કરવા માટે મેન્ડેટ નોટિફિકેશન પ્રાપ્ત થશે.
ઝેટવર્ક IPO માટે લઘુત્તમ લોટ સાઈઝ 99 શેર છે, જેમાં શેર દીઠ ₹143 ના ફ્લોર ભાવે ₹14,157 નું ઇન્વેસ્ટમેન્ટ જરૂરી છે.
જેટવર્ક IPO માટે ફાળવણીના આધારને 21 ઓક્ટોબર, 2026 ના રોજ અંતિમ રૂપ આપવામાં આવશે.
Zetwerkનો IPO 23 ઓક્ટોબર, 2026ના રોજ BSE અને NSE પર લિસ્ટ થશે.
આ IPO માટે બુક રનિંગ લીડ મેનેજર્સ કોટક મહિન્દ્રા કેપિટલ કંપની લિમિટેડ, મોર્ગન સ્ટેન્લી ઇન્ડિયા કંપની પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, ગોલ્ડમેન સાક્સ (ઇન્ડિયા) સિક્યોરિટીઝ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, એવેન્ડસ કેપિટલ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ, જેએમ ફાઇનાન્શિયલ લિમિટેડ, એચએસબીસી સિક્યોરિટીઝ એન્ડ કેપિટલ માર્કેટ્સ (ઇન્ડિયા) પ્રાઇવેટ લિમિટેડ અને પેન્ટોમેથ કેપિટલ એડવાઇઝર્સ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ છે.
ઝેટવર્ક આઇપીઓના મુખ્ય ઉદ્દેશો છે:
1. ચોક્કસ બાકી કંપની ઋણની ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી.
2. તે પેટાકંપનીઓમાં રોકાણ દ્વારા નિર્દિષ્ટ પેટાકંપનીઓના ઋણની ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી.
3. અજ્ઞાત એક્વિઝિશન અને અન્ય વ્યૂહાત્મક એક્વિઝિશન દ્વારા અકાર્બનિક વૃદ્ધિ માટે ભંડોળ.
4. સામાન્ય કોર્પોરેટ હેતુઓ.
આશરે ₹2,160 કરોડનો ઉપયોગ કંપની અને નિર્દિષ્ટ પેટાકંપનીઓના ઋણની ચુકવણી અથવા પૂર્વચુકવણી માટે કરવાનો પ્રસ્તાવ છે.
