એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO ની વિગતો
-
ખોલવાની તારીખ
30 સપ્ટેમ્બર 2026
-
બંધ થવાની તારીખ
06 ઑક્ટોબર 2026
- IPO કિંમતની રેન્જ
₹186 થી ₹196
- IPO સાઇઝ
₹ 121.69 કરોડ
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO ટાઇમલાઇન
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO સબસ્ક્રિપ્શન સ્ટેટસ
| તારીખ | ક્યૂઆઇબી | એનઆઇઆઇ | રિટેલ | કુલ |
|---|---|---|---|---|
| 30-Sep-2026 | 5.70 | 0.21 | 0.17 | 1.76 |
| 01-Oct-2026 | 5.70 | 0.49 | 0.48 | 1.97 |
| 05-Oct-2026 | 5.70 | 3.36 | 2.82 | 3.76 |
| 06-Oct-2026 | 137.93 | 196.27 | 85.50 | 124.23 |
છેલ્લી અપડેટ: 06 ઑક્ટોબર 2026 7:49 PM 5paisa દ્વારા
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડ ભારતીય રેલવે રોલિંગ સ્ટૉક સેક્ટરમાં કાર્ય કરે છે અને રેલવે કોચ ઇન્ટીરિયર અને સંબંધિત ઘટકોની ડિઝાઇન, ઉત્પાદન, સપ્લાય, ઇન્સ્ટોલેશન અને જાળવણી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. કંપની નવા રેલવે કોચ, હાલના કોચનું નવીકરણ અને અપગ્રેડેશન અને શૌચાલય સુવિધાઓના અપગ્રેડેશન માટે ટર્નકી ઇન્ટીરિયર ફર્નિશિંગ ઉકેલો પ્રદાન કરે છે. તે ભારતીય રેલવે દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા ઘટકોના ઉત્પાદન અને સપ્લાય પણ કરે છે.
આ બિઝનેસ બ્રેલ સિનેજ અને ફાયર રિટાર્ડન્ટ ઇપોક્સી ફ્લોરિંગ જેવી પ્રોડક્ટ્સમાંથી રેલવે કોચ ફર્નિશિંગ અને રિફર્બિશમેન્ટને આવરી લેતા વ્યાપક પોર્ટફોલિયોમાં વિસ્તર્યો છે. તેની કામગીરીમાં FRP ઘટકો, દરવાજા, સીટ અને બર્થ, ફ્લોરિંગ, સેનિટરી પ્રૉડક્ટ અને અન્ય આંતરિક ઘટકોનો સમાવેશ થાય છે. કંપનીએ LHB કોચ અને વંદે ભારત ટ્રેનસેટ સહિત બહુવિધ રેલવે ઝોન અને કોચ પ્રકારો પર કામ કર્યું છે.
સ્થાપિત: 2021
મેનેજિંગ ડિરેક્ટર: સૂરજ પાંડે
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના ઉદ્દેશો
1. કાર્યકારી મૂડીની જરૂરિયાતોને ભંડોળ પૂરું પાડવું
2. કંપની દ્વારા મેળવેલ કરજની ચુકવણી અને/અથવા પૂર્વ-ચુકવણી
3. વધારાના પ્લાન્ટ અને મશીનરીની ખરીદી માટે મૂડી ખર્ચ ભંડોળ
4. સામાન્ય કોર્પોરેટ હેતુઓ
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO સાઇઝ
| પ્રકારો | સાઇઝ |
|---|---|
| કુલ IPO સાઇઝ | ₹ 121.69 કરોડ |
| વેચાણ માટે ઑફર | ₹ 15.71 કરોડ |
| નવી સમસ્યા | ₹ 105.98 કરોડ |
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ IPO લૉટ સાઇઝ
| એપ્લિકેશન | લૉટ્સ | શેર | રકમ (₹) |
|---|---|---|---|
| વ્યક્તિગત રોકાણકારો (IND) (મિનિટ) | 2 | 1200 | 235200 |
| વ્યક્તિગત રોકાણકારો (ઇન્ડી) (મહત્તમ) | 2 | 1200 | 235200 |
| S-HNI (ન્યૂનતમ) | 3 | 1800 | 352800 |
| S-HNI (મહત્તમ) | 8 | 4800 | 940800 |
| બી-એચએનઆઇ (ન્યૂનતમ) | 9 | 5400 | 1058400 |
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝ રિઝર્વેશન ટેબલ
| રોકાણકારોની કેટેગરી | સબસ્ક્રિપ્શન (વખત) | ઑફર કરેલા શેર* | આ માટે શેર બિડ | કુલ રકમ (કરોડ)* | કુલ એપ્લિકેશનો |
|---|---|---|---|---|---|
| એન્કર | 1 | 17,65,800 | 17,65,800 | 34.61 | - |
| માર્કેટ મેકર | 1 | 3,14,400 | 3,14,400 | 6.16 | - |
| QIB (એક્સ એન્કર) | 137.93 | 11,79,000 | 16,26,23,400 | 3,187.42 | 0 |
| બિન-સંસ્થાકીય ખરીદદારો | 196.27 | 8,85,600 | 17,38,16,400 | 3,406.80 | 0 |
| bNII (>₹10L) | 241.67 | 5,88,600 | 14,22,46,800 | 2,788.04 | |
| એસએનઆઇઆઇ (< ₹10L) | 106.29 | 2,97,000 | 3,15,69,600 | 618.76 | |
| વ્યક્તિગત રોકાણકારો | 85.50 | 20,64,000 | 17,64,72,000 | 3,458.85 | 0 |
| કુલ ** | 124.23 | 41,28,600 | 51,29,11,800 | 10,053.07 | 1,89,465 |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| કામગીરીમાંથી આવક | 213.43 | 210.00 | 263.71 |
| EBITDA | 29.57 | 28.76 | 39.82 |
| પાટ | 19.21 | 16.46 | 24.36 |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| કુલ સંપત્તિઓ | 217.60 | 272.45 | 382.79 |
| શેર મૂડી | 8.28 | 16.79 | 18.07 |
| કુલ જવાબદારીઓ | 181.79 | 217.09 | 279.24 |
| વિગતો (₹ કરોડમાં) | FY24 | FY25 | FY26 |
| ઑપરેટિંગ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ જનરેટ થઈ છે | -6.09 | 23.97 | -11.50 |
| રોકાણ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ જનરેટ થાય છે | -17.11 | -28.52 | -3.97 |
| ફાઇનાન્સિંગ પ્રવૃત્તિઓમાંથી/(ઉપયોગમાં લેવાયેલ) નેટ કૅશ | 23.05 | 4.72 | 15.44 |
| રોકડ અને રોકડ સમકક્ષમાં ચોખ્ખો વધારો/(ઘટાડો) | -0.15 | 0.17 | -0.03 |
શક્તિઓ
1. રેલવે કોચ ફર્નિશિંગ, રિફર્બિશમેન્ટ અને ઇન્ટીરિયર ઘટકોમાં વિશેષ હાજરી.
2. ટર્નકી ફર્નિશિંગ, કોચ અપગ્રેડેશન અને રેલવે ટૉઇલેટ મોડર્નાઇઝેશન પ્રોજેક્ટ્સનો અનુભવ.
3. ઇન-હાઉસ ઉત્પાદન અને પરીક્ષણ ક્ષમતાઓ ઉત્પાદન વિકાસ અને અમલીકરણને ટેકો આપે છે.
4. બહુવિધ ભારતીય રેલવે ઝોન અને કોચ પ્લેટફોર્મમાં પ્રોજેક્ટનો અનુભવ સ્થાપિત કર્યો.
નબળાઈઓ
1. આવકનો નોંધપાત્ર ભાગ ભારતીય રેલવે સાથે જોડાયેલા ઑર્ડર પર આધારિત રહે છે.
2. પ્રાપ્તિયાં, ઇન્વેન્ટરી અને બેંક ગેરંટીની જરૂરિયાતોને કારણે બિઝનેસને નોંધપાત્ર કાર્યકારી મૂડીની જરૂર છે.
3. રિપોર્ટ કરેલ નફો હોવા છતાં કેટલાક ફાઇનાન્શિયલ સમયગાળામાં ઑપરેટિંગ કૅશ ફ્લો નકારાત્મક રહ્યો છે.
4. રેલવે ટેન્ડર અને કરાર પૂર્ણ થવાના સમય દ્વારા આવક અને પ્રોજેક્ટના અમલ પર અસર થઈ શકે છે.
તકો
1. પેસેન્જર કોચનું સતત આધુનિકીકરણ આંતરિક ફર્નિશિંગ અને ઘટક સપ્લાયર્સની માંગને વધારી શકે છે.
2. હાલના રેલવે કોચ ફ્લીટમાં રિપ્લેસમેન્ટ અને રિફર્બિશમેન્ટની જરૂરિયાતો રિકરિંગ તકોને સપોર્ટ કરી શકે છે.
3. વંદે ભારત અને અન્ય આધુનિક રોલિંગ સ્ટૉક પ્લેટફોર્મનું વિસ્તરણ વિશેષ આંતરિક ઘટકોની માંગ બનાવી શકે છે.
4. રેલવે શૌચાલયનું આધુનિકીકરણ અને પેસેન્જર-આરામદાયક પહેલ કંપનીના ઉત્પાદનો અને સેવાઓ માટે સંબોધવા યોગ્ય બજારને વિસ્તૃત કરી શકે છે.
જોખમો
1. રેલવે ટેન્ડર પર ભારે નિર્ભરતાને કારણે કંપની ખરીદી નીતિઓ અને સરકારી ખર્ચમાં ફેરફારો કરે છે.
2. કિંમત-આધારિત સ્પર્ધાત્મક બિડિંગ પ્રોજેક્ટ માર્જિન પર દબાણ લાવી શકે છે.
3. કસ્ટમર ચૂકવણીમાં વિલંબ કાર્યકારી મૂડીની જરૂરિયાતો અને ધિરાણ ખર્ચમાં વધારો કરી શકે છે.
4. સપ્લાયરનું ધ્યાન, અમલીકરણમાં વિલંબ અથવા પ્રૉડક્ટ-ગુણવત્તા સંબંધિત સમસ્યાઓ કોન્ટ્રાક્ટને સમયસર પૂર્ણ કરવાને અસર કરી શકે છે.
1. કંપની રેલવે રોલિંગ સ્ટૉક વેલ્યૂ ચેઇનના વિશેષ સેગમેન્ટમાં કાર્ય કરે છે.
2. તેના સર્વિસ પોર્ટફોલિયોમાં નવા-કોચ ફર્નિશિંગ, નવીકરણ, અપગ્રેડેશન અને શૌચાલયના આધુનિકીકરણનો સમાવેશ થાય છે.
3. નાણાંકીય વર્ષ 25 માં કામગીરીમાંથી આવક ₹210.00 કરોડથી વધીને નાણાંકીય વર્ષ 26 માં ₹263.71 કરોડ થઈ છે, જ્યારે PAT ₹16.46 કરોડથી વધીને ₹24.36 કરોડ થઈ ગયું છે.
4. નવા ઇશ્યૂનો હેતુ કાર્યકારી મૂડીને ટેકો આપવાનો, ઉછીના લેવાનું ઘટાડવાનો અને વધારાના પ્લાન્ટ અને મશીનરીને ફંડ આપવાનો છે.
ભારતના રેલવે રોલિંગ સ્ટોક અને કોચ-ઇન્ટીરિયર માર્કેટને પેસેન્જર રેલ ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર, નવા કોચ ઉત્પાદન અને હાલના ફ્લીટના નવીકરણમાં સતત ઇન્વેસ્ટમેન્ટ દ્વારા ટેકો આપવામાં આવે છે. ભારતીય રેલવે લાંબા કાર્યકારી જીવનચક્ર સાથે મોટા પેસેન્જર-કોચ બેસનું સંચાલન કરે છે, જે સમયાંતરે નવીકરણ, આંતરિક રિપ્લેસમેન્ટ અને ટેક્નોલોજી અપગ્રેડ માટેની જરૂરિયાતો બનાવે છે.
RHP ની ઉદ્યોગ ચર્ચા નવા કોચ ફર્નિશિંગ, નવીકરણ અને શૌચાલયના આધુનિકીકરણમાં તકોની ઓળખ કરે છે. એલએચબી કોચ અને વંદે ભારત ટ્રેન જેવા આધુનિક રોલિંગ સ્ટૉકનું વિસ્તરણ વિશેષ આંતરિક સિસ્ટમ્સ અને ઘટકોની જરૂરિયાતને પણ વધારી શકે છે. તે જ સમયે, આ વિભાગમાં કાર્યરત કંપનીઓ રેલવે ખરીદી ચક્ર, સ્પર્ધાત્મક ટેન્ડર, અમલીકરણ ક્ષમતાઓ અને કાર્યકારી મૂડીની ઉપલબ્ધતા પર આધારિત રહે છે.
મફત ડિમેટ એકાઉન્ટ ખોલો
5paisa સમુદાયનો ભાગ બનો - ભારતના પ્રથમ લિસ્ટેડ ડિસ્કાઉન્ટ બ્રોકર.
આગળ વધીને, તમે બધા નિયમો અને શરતો* સાથે સંમત થાઓ છો
વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝનો IPO 30 સપ્ટેમ્બર, 2026 ના રોજ ખુલશે અને 6 ઓક્ટોબર, 2026 ના રોજ બંધ થશે.
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝનો IPO આશરે ₹121.69 કરોડ છે, જેમાં આશરે ₹105.98 કરોડનો નવો ઇશ્યૂ અને આશરે ₹15.71 કરોડનું વેચાણ કરવાની ઓફર છે.
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના IPO માટે પ્રાઇસ બેન્ડ ₹186 થી ₹196 પ્રતિ શેર નક્કી કરવામાં આવી છે.
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના IPO માટે અરજી કરવા માટે, નીચે આપેલા પગલાંઓને અનુસરો:
1. તમારા 5paisa ડિમેટ એકાઉન્ટમાં લૉગ ઇન કરો અને વર્તમાન IPO સેક્શનમાં સમસ્યા પસંદ કરો.
2. તમે એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના IPO માટે અરજી કરવા માંગો છો તે લૉટ્સની સંખ્યા અને કિંમત દાખલ કરો.
3. તમારું UPI ID દાખલ કરો અને સબમિટ પર ક્લિક કરો. આ સાથે, તમારી બિડ એક્સચેન્જ સાથે મૂકવામાં આવશે.
તમને તમારી UPI એપમાં ફંડને બ્લૉક કરવા માટે મેન્ડેટ નોટિફિકેશન પ્રાપ્ત થશે.
IPO લૉટ સાઇઝ 600 શેર છે. વ્યક્તિગત રોકાણકારોએ ઓછામાં ઓછા 2 લોટ્સ અથવા 1200 શેર માટે અરજી કરવી આવશ્યક છે, જેમાં પ્રાઇસ બેન્ડના ઉપલા અંતે ₹235200 ના રોકાણની જરૂર છે.
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના IPO માટે શેર ફાળવણીની તારીખ 7 ઓક્ટોબર, 2026 થવાની ધારણા છે.
એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝનો IPO 9 ઓક્ટોબર, 2026 ના રોજ BSE SME પ્લેટફોર્મ પર સૂચિબદ્ધ થવાની ધારણા છે.
હેમ સિક્યોરિટીઝ લિમિટેડ એ એક્મે ઇન્ડિયા ઇન્ડસ્ટ્રીઝના IPO માટે બુક રનિંગ લીડ મેનેજર છે. બિગશેર સર્વિસિસ પ્રાઇવેટ લિમિટેડ આ ઑફરના રજિસ્ટ્રાર છે.
કંપની આ માટે ફ્રેશ ઇશ્યૂની ચોખ્ખી આવકનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રસ્તાવ કરે છે:
1. કાર્યકારી મૂડીની જરૂરિયાતોને ભંડોળ પૂરું પાડવું
2. ચોક્કસ ઉધારની ચુકવણી અને / અથવા પૂર્વ-પેમેન્ટ
3. વધારાના પ્લાન્ટ અને મશીનરી માટે મૂડી ખર્ચ
4. સામાન્ય કોર્પોરેટ હેતુઓ
