आयशर मोटर्स शेअर किंमत ₹7,440 वर सेटल झाली, नोव्हेंबर 3 रोजी 3.15% वाढ
अंतिम अपडेट: 3 नोव्हेंबर 2026 - 07:03 pm
मुख्य टेकअवे
- आयशर मोटर्स नोव्हेंबर 3 रोजी ₹7,440 ला समाप्त झाले, ₹7,245 वर उघडल्यानंतर आणि ₹7,150 आणि ₹7,440 दरम्यान ट्रेडिंग झाल्यानंतर 3.15% पर्यंत वाढ झाली.
- क्लोजिंग प्राईस ₹7,343.70 च्या 50-दिवस DMA आणि ₹7,276.30 च्या 200-दिवस DMA पेक्षा जास्त, कमी सरासरीपेक्षा ₹96.30 अंतर.
- आयशर मोटर्सने सेशन वॉल्यूममध्ये 416,653 शेअर्स रेकॉर्ड केले; त्याचे एक महिना आणि एक वर्षाचे रिपोर्ट केलेले रिटर्न अनुक्रमे 7.51% आणि 6.18% होते.
इचर मोटर्स शेअर किंमत नोव्हेंबर 3, 2026 रोजी ₹7,440 पर्यंत प्रगत. त्याने दिवशी ₹227, किंवा 3.15% च्या लाभाचे प्रतिनिधित्व केले. मागील क्लोजिंग कोटेशन अंदाजे ₹7,213 होते आणि दिवस ₹7,245 पासून सुरू झाला.
सत्र उच्च ₹7,440 आणि कमी ₹7,150 होता, ₹290 चा कोट केलेला स्प्रेड. कमी असलेल्या ₹290 च्या तुलनेत दिवसाच्या उच्चतेपासून केवळ ₹0 वेगळे. मागील बंदच्या राउंडेड पेक्षा ओपनिंग कोटेशन ₹32 होते. ओपनच्या तुलनेत, क्लोजिंग प्राईस ₹195 पेक्षा जास्त पूर्ण झाली ज्याची सुरुवात लेव्हल.
ट्रेडिंग वॉल्यूम 416,653 शेअर्सपर्यंत पोहोचले. लाखो शेअर्समध्ये व्यक्त केले गेले, ते अंदाजे 0.42 दशलक्ष शेअर्स होते. सत्राचे सर्वोच्च आणि सर्वात कमी कोटेशन राउंडेड मागील बंदच्या 4.02% ने वेगळे केले गेले, तर रिपोर्ट केलेला क्लोजिंग-टू-क्लोजिंग बदल 3.15% होता. रेंज आणि क्लोजिंग बदल दिवसाच्या हालचालीचे स्वतंत्र पैलू कॅप्चर करतात.
मूव्हिंग-ॲव्हरेज आकडेवारी तीन विशिष्ट ऐतिहासिक रेफरन्स लेव्हल प्रदान करतात. बंद असताना, आयशर मोटर्स ₹7,343.70 च्या 50-दिवसांच्या DMA पेक्षा ₹96.30 वर होते. त्याचे 100-दिवस DMA होते ₹7,406.80, अंतिम कोट ₹33.20 त्या लेव्हलच्या वर आणणे. 200-दिवस DMA स्टूड ₹7,276.30, क्लोजिंग प्राईसपेक्षा ₹163.70 कमी.
प्रकाशित 52-आठवड्याचे निम्न स्तर ₹6,442 आणि उच्चांक ₹8,230 आहे, ज्यामध्ये ₹1,788 किंमत अंतर समाविष्ट आहे. नोव्हेंबर 3 बंद वार्षिक नीचांकापेक्षा ₹998 वर होता आणि राउंडेड वार्षिक उच्चांकापेक्षा ₹790 कमी होता. दिवसाची ₹290 ट्रेडिंग रेंज ₹1,788 च्या पूर्ण-वर्षाच्या स्प्रेडपेक्षा कमी होती.
एक महिन्याचा रिटर्न 7.51 % होता, तर तीन महिन्यांचे वाचन -5.02 % होते. सहा महिन्यांपेक्षा जास्त, रिपोर्ट केलेला रिटर्न 4.66 % होता; एका वर्षात, तो 6.18 % होता. सहा महिने आणि एक वर्षाचे आकडे 1.52 टक्केवारी पॉईंट्सद्वारे भिन्न आहेत आणि एक आणि तीन महिन्यांच्या आकडेवारी 12.53 टक्के पॉईंट्सद्वारे भिन्न आहेत.
रिपोर्ट केलेल्या रिटर्न हॉरिझॉनमध्ये, सर्वात मोठे संख्यात्मक रिटर्न 7.51 % होते आणि सर्वात कमी -5.02 % होते. दोन आकड्यांमध्ये अंतर 12.53 टक्के होते. नमूद केलेल्या रिपोर्टिंग तारखेद्वारे त्यांचे संबंधित ट्रेलिंग कालावधी दर्शविते.
मार्केट कॅपिटलायझेशन जवळपास ₹204,241 कोटी होते. हा आकडा स्टॉक पेजवर कोट केलेल्या इक्विटी मूल्यांकनाचे वर्णन करतो; हे 416,653 शेअर्सच्या सेशन ट्रेडिंग वॉल्यूम पेक्षा भिन्न आहे. प्रति शेअर ₹7,440 वर, क्लोजिंग कोटेशन वार्षिक ₹6,442 ते ₹8,230 ट्रेडिंग इंटरवल मध्ये होते.
त्यामुळे ₹7,245 च्या सुरुवातीच्या कोटेशन सापेक्ष आणि ₹7,213 च्या मागील क्लोझ रेफरन्स सापेक्ष ₹7,440 सेशन समाप्त झाले. डेली मूव्ह, ₹7,150-₹7,440 ट्रेडिंग इंटरवल आणि मूव्हिंग-ॲव्हरेज पोझिशन्स नोव्हेंबर 3 पोस्ट-मार्केट प्राईस रेकॉर्ड पूर्ण करतात.
नेहमी विचारले जाणारे प्रश्न
नोव्हेंबर 3, 2026 रोजी आयशर मोटर्सची शेअर किंमत किती होती?
आयशर मोटर्सने त्यांच्या मूव्हिंग ॲव्हरेजची तुलना कशी केली?
आयशर मोटर्ससाठी अलीकडील रिटर्न आणि वार्षिक रेंज काय होती?
- फ्लॅट ₹20 ब्रोकरेज
- नेक्स्ट-जेन ट्रेडिंग
- प्रगत चार्टिंग
- कृतीयोग्य कल्पना
5paisa वर ट्रेंडिंग
अस्वीकृती: सिक्युरिटीज मार्केटमधील इन्व्हेस्टमेंट मार्केट रिस्कच्या अधीन आहेत, इन्व्हेस्टमेंट करण्यापूर्वी सर्व संबंधित डॉक्युमेंट्स काळजीपूर्वक वाचा. तपशीलवार अस्वीकृतीसाठी कृपया येथे क्लिक करा.
