हिंडाल्को इंडस्ट्रीज शेअर किंमत ₹915.75 वर बंद झाली, नोव्हेंबर 3 रोजी 0.48% वाढ

अंशुल मिश्रा - 0 मिनिटांचे वाचन

अंतिम अपडेट: 3 नोव्हेंबर 2026 - 05:36 pm

मुख्य टेकअवे

  • Hindalco Industries ended November 3 at ₹915.75, up 0.48%, after opening at ₹918 and trading between ₹904 and ₹919.
  • The close remained below the 50-day DMA of ₹940.50 and 200-day DMA of ₹946.20, while the reported one-month return was -2.77%.
  • Hindalco Industries recorded 4,516,852 shares in session volume; its one-month and one-year reported returns were -2.77% and 8.01%, respectively.

Hindalco Industries share price advanced to ₹915.75 on November 3, 2026. That represented a gain of ₹4.35, or 0.48%, on the day. The previous closing quotation was approximately ₹911, and the day began at ₹918.

प्रकाशित 52-आठवड्याचे निम्न ₹770 होते आणि उच्च ₹1,176 होते, ज्यामध्ये ₹406 किंमत अंतर समाविष्ट आहे. नोव्हेंबर 3 बंद वार्षिक नीचांकापेक्षा ₹145.75 वर होता आणि राउंडेड वार्षिक उच्चांकापेक्षा ₹260.25 कमी होता. दिवसाची ₹15 ट्रेडिंग रेंज ₹406 च्या पूर्ण-वर्षाच्या स्प्रेडपेक्षा कमी होती.

सत्र उच्च ₹919 आणि कमी ₹904 होते, ₹15 चा कोट स्प्रेड. कमी असलेल्या ₹11.75 च्या तुलनेत दिवसाच्या उच्चतेपासून केवळ ₹3.25 वेगळे. मागील बंदच्या राउंडेड पेक्षा ओपनिंग कोटेशन ₹7 होते. Relative to the open, the closing price finished ₹2.25 below that starting level.

मूव्हिंग-ॲव्हरेज आकडेवारी तीन विशिष्ट ऐतिहासिक रेफरन्स लेव्हल प्रदान करतात. At the close, Hindalco Industries was ₹24.75 below its 50-day DMA of ₹940.50. त्याचे 100-दिवस DMA होते ₹962.10, अंतिम कोट ₹46.35 त्या लेव्हलपेक्षा कमी करणे. The 200-day DMA stood at ₹946.20, ₹30.45 above the closing price.

ट्रेडिंग वॉल्यूम 4,516,852 शेअर्सपर्यंत पोहोचले. लाखो शेअर्समध्ये व्यक्त केले गेले, ते अंदाजे 4.52 दशलक्ष शेअर्स होते. सत्राचे सर्वोच्च आणि सर्वात कमी कोटेशन राउंडेड मागील बंदच्या 1.65% ने वेगळे केले गेले, तर रिपोर्ट केलेला क्लोजिंग-टू-क्लोजिंग बदल 0.48% होता. रेंज आणि क्लोजिंग बदल दिवसाच्या हालचालीचे स्वतंत्र पैलू कॅप्चर करतात.

The one-month return was -2.77%, while the three-month reading was -6.02%. Over six months, the reported return was -11.78%; over one year, it was 8.01%. सहा महिने आणि एक वर्षाचे आकडे 19.79 टक्केवारी पॉईंट्सद्वारे भिन्न आहेत आणि एक आणि तीन महिन्यांच्या आकडेवारी 3.25 टक्के पॉईंट्सद्वारे भिन्न आहेत.

मार्केट कॅपिटलायझेशन जवळपास ₹205,790 कोटी होते. हा आकडा स्टॉक पेजवर कोट केलेल्या इक्विटी मूल्यांकनाचे वर्णन करतो; हे 4,516,852 शेअर्सच्या सेशन ट्रेडिंग वॉल्यूम पेक्षा भिन्न आहे. At ₹915.75 per share, the closing quotation was within the annual ₹770 to ₹1,176 trading interval.

Across the reported return horizons, the largest numerical return was 8.01% and the lowest was -11.78%. दोन आकड्यांमध्ये अंतर 19.79 टक्के होते. नमूद केलेल्या रिपोर्टिंग तारखेद्वारे त्यांचे संबंधित ट्रेलिंग कालावधी दर्शविते.

त्यामुळे सत्र ₹918 च्या उद्घाटन कोटेशन आणि ₹911 च्या मागील बंद संदर्भासह ₹915.75 वर समाप्त झाले. दैनंदिन मूव्ह, ₹904-₹919 ट्रेडिंग इंटरवल आणि मूव्हिंग-ॲव्हरेज पोझिशन्स नोव्हेंबर 3 पोस्ट-मार्केट प्राईस रेकॉर्ड पूर्ण करतात.

नेहमी विचारले जाणारे प्रश्न

What was the Hindalco Industries share price on November 3, 2026? 

हिंडाल्को उद्योगांनी त्यांच्या मूव्हिंग ॲव्हरेजची तुलना कशी केली? 

What were the recent returns and annual range for Hindalco Industries? 

मोफत ट्रेडिंग आणि डिमॅट अकाउंट
अविरत संधीसह मोफत डिमॅट अकाउंट उघडा.
  • फ्लॅट ₹20 ब्रोकरेज
  • नेक्स्ट-जेन ट्रेडिंग
  • प्रगत चार्टिंग
  • कृतीयोग्य कल्पना
+91
''
पुढे सुरू ठेवण्याद्वारे, तुम्ही आमच्या अटी व शर्ती* सह सहमत आहात
मोबाईल नंबर संबंधित
किंवा
hero_form

अस्वीकृती: सिक्युरिटीज मार्केटमधील इन्व्हेस्टमेंट मार्केट रिस्कच्या अधीन आहेत, इन्व्हेस्टमेंट करण्यापूर्वी सर्व संबंधित डॉक्युमेंट्स काळजीपूर्वक वाचा. तपशीलवार अस्वीकृतीसाठी कृपया येथे क्लिक करा.

मोफत डिमॅट अकाउंट उघडा

5paisa कम्युनिटीचा भाग बना - भारताचे पहिले लिस्टेड डिस्काउंट ब्रोकर.

+91

पुढे सुरू ठेवण्याद्वारे, तुम्ही सर्व अटी व शर्ती* सह सहमत आहात

footer_form