वर्मोरा ग्रॅनिटो IPO सबस्क्रिप्शन स्थिती दिवस 3 : एकूण सबस्क्रिप्शन 1.60x पर्यंत पोहोचले
अंतिम अपडेट: 24 सप्टेंबर 2026 - 05:17 pm
वर्मोरा ग्रॅनिटो IPO सबस्क्रिप्शन सप्टेंबर 24, 2026 रोजी 5:03 PM पर्यंत दिवस 3 रोजी 1.60 वेळा पोहोचले. पब्लिक इश्यूला अँकर भाग वगळून सबस्क्रिप्शनसाठी उपलब्ध 3,34,87,080 शेअर्स सापेक्ष 5,34,75,359 शेअर्ससाठी बिड प्राप्त झाली.
अँकर इन्व्हेस्टर वगळता QIB कॅटेगरीमध्ये 3.10 पट सर्वाधिक सबस्क्रिप्शन नोंदवले गेले, त्यानंतर रिटेल इन्व्हेस्टरनी 1.02 पट नोंदविला. NII भाग 0.94 वेळा सबस्क्राईब करण्यात आला.
वर्मोरा ग्रॅनिटो IPO चे सबस्क्रिप्शन स्टेटस
| तारीख | क्यूआयबी | एनआयआय | वैयक्तिक | एकूण |
|---|---|---|---|---|
| दिवस 1 (सप्टेंबर 22) | 0.00 | 0.05 | 0.21 | 0.12 |
| दिवस 2 (सप्टेंबर 23) | 0.11 | 0.18 | 0.41 | 0.27 |
| दिवस 3 (सप्टेंबर 24) | 3.10 | 0.94 | 1.02 | 1.60 |
5:03 PM पर्यंत वरमोरा ग्रॅनिटो IPO दिवस 3 साठी सबस्क्रिप्शन तपशील येथे दिले आहेत:
| इन्व्हेस्टर कॅटेगरी | सबस्क्रिप्शन (वेळा) | ऑफर केलेले शेअर्स | यासाठी शेअर्स बिड | एकूण |
|---|---|---|---|---|
| अँकर | 1.00 | 1,43,51,775 | 1,43,51,775 | 212.406 |
| क्यूआयबी (एक्स अँकर) | 3.10 | 95,67,653 | 2,96,22,290 | 438.410 |
| एनआयआय | 0.94 | 71,75,828 | 67,70,838 | 100.208 |
| वैयक्तिक | 1.02 | 1,67,43,599 | 1,70,82,231 | 252.817 |
| एकूण | 1.60 | 3,34,87,080 | 5,34,75,359 | 791.435 |
मुख्य हायलाईट्स - दिवस 3
- एकूण सबस्क्रिप्शन 1.60x होते.
- QIB भाग 3.10x सबस्क्राईब करण्यात आला होता.
- रिटेल भाग 1.02x सबस्क्राईब करण्यात आला.
- NII भाग 0.94x सबस्क्राईब करण्यात आला.
मुख्य हायलाईट्स - दिवस 2
- एकूण सबस्क्रिप्शन 0.27x होते.
- रिटेल भाग 0.41x सबस्क्राईब करण्यात आला.
- NII भाग 0.18x सबस्क्राईब करण्यात आला.
- QIB भाग 0.11x सबस्क्राईब करण्यात आला होता.
मुख्य हायलाईट्स - दिवस 1
- एकूण सबस्क्रिप्शन 0.12x होते.
- रिटेल भाग 0.21x सबस्क्राईब करण्यात आला.
- NII भाग 0.05x सबस्क्राईब करण्यात आला.
- QIB भाग 0.00x सबस्क्राईब करण्यात आला होता.
रोबोकिड्झ एड्युव्हेंचर्स विषयी
वर्मोरा ग्रॅनिटो लिमिटेड सिरॅमिक आणि विट्रीफाईड टाईल्स आणि इतर बिल्डिंग मटेरिअलच्या उत्पादन आणि विक्रीमध्ये गुंतलेली आहे. त्याचा प्रॉडक्ट पोर्टफोलिओ निवासी आणि व्यावसायिक ॲप्लिकेशन्सची पूर्तता करतो आणि त्यात फ्लोअरिंग आणि वॉल सरफेसमध्ये वापरल्या जाणाऱ्या उत्पादनांचा समावेश होतो.
कंपनी बिल्डिंग मटेरिअल सेगमेंटमध्ये काम करते आणि त्यांच्या वितरण आणि डीलर नेटवर्कद्वारे ग्राहकांना सेवा देते. त्याची बिझनेस कामगिरी हाऊसिंग, रिअल इस्टेट आणि बांधकाम उपक्रमाच्या मागणीशी जोडलेली आहे, तसेच कच्च्या मालाचा आणि ऊर्जा खर्च, क्षमता वापर आणि टाईल्स उद्योगातील स्पर्धात्मक परिस्थिती यासारख्या घटकांसह.
- मोफत IPO ॲप्लिकेशन
- सहजपणे अप्लाय करा
- IPO साठी पूर्व-अर्ज करा
- UPI बिड त्वरित
5paisa वर ट्रेंडिंग
अस्वीकृती: सिक्युरिटीज मार्केटमधील इन्व्हेस्टमेंट मार्केट रिस्कच्या अधीन आहेत, इन्व्हेस्टमेंट करण्यापूर्वी सर्व संबंधित डॉक्युमेंट्स काळजीपूर्वक वाचा. तपशीलवार अस्वीकृतीसाठी कृपया येथे क्लिक करा.
