આઇશર મોટર્સના શેરની કિંમત ₹7,440 થઈ ગઈ છે, જે નવેમ્બર 3 ના રોજ 3.15% વધી ગઈ છે
છેલ્લું અપડેટ: 3rd નવેમ્બર 2026 - 07:03 pm
મુખ્ય ટેકઅવે
- Eicher Motors ended November 3 at ₹7,440, up 3.15%, after opening at ₹7,245 and trading between ₹7,150 and ₹7,440.
- અંતિમ કિંમત ₹7,343.70 ના 50-દિવસના DMA અને ₹7,276.30 ના 200-દિવસના DMA ને વટાવી ગઈ છે, જેમાં ₹96.30 નું અંતર ટૂંકા સરેરાશથી વધુ છે.
- આઇશર મોટર્સે સેશન વૉલ્યુમમાં 416,653 શેર રેકોર્ડ કર્યા; તેનું એક મહિના અને એક વર્ષનું રિપોર્ટ કરેલ રિટર્ન અનુક્રમે 7.51% અને 6.18% હતું.
ઇશર મોટર્સ શેરની કિંમત 3 નવેમ્બર, 2026 ના રોજ વધીને ₹7,440 થઈ ગઈ છે. તે દિવસે ₹227, અથવા 3.15% ના લાભનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. અગાઉના બંધ ક્વોટેશન લગભગ ₹7,213 હતું, અને દિવસ ₹7,245 થી શરૂ થયો હતો.
સત્રનો ઉચ્ચ સ્તર ₹7,440 અને નીચો ₹7,150 હતો, જે ₹290 નો ક્વોટેડ સ્પ્રેડ હતો. ₹290 ની સરખામણીએ દિવસના ઉચ્ચ સ્તરથી માત્ર ₹0 અલગ થયેલ છે. પ્રારંભિક ક્વોટેશન અગાઉના બંધના રાઉન્ડથી ₹32 ઉપર હતું. ઓપનના સંબંધમાં, ક્લોઝિંગ પ્રાઇસ શરૂઆતના સ્તરથી ₹195 ઉપર સમાપ્ત થઈ ગઈ.
ટ્રેડિંગ વોલ્યુમ 416,653 શેર પર પહોંચી ગયું છે. લાખો શેરમાં વ્યક્ત કરવામાં આવ્યા, જે આશરે 0.42 મિલિયન શેર હતા. સત્રના સૌથી વધુ અને સૌથી ઓછા ક્વોટેશનને રાઉન્ડ કરેલ અગાઉના બંધના 4.02% દ્વારા અલગ કરવામાં આવ્યા હતા, જ્યારે રિપોર્ટ કરેલ ક્લોઝિંગ-ટુ-ક્લોઝિંગ ફેરફાર 3.15% હતો. રેન્જ અને ક્લોઝિંગ ફેરફાર દિવસના ચળવળના અલગ પાસાઓને કૅપ્ચર કરે છે.
મૂવિંગ-એવરેજ આંકડાઓ ત્રણ વિશિષ્ટ ઐતિહાસિક રેફરન્સ સ્તર પ્રદાન કરે છે. અંતે, આઇશર મોટર્સ ₹7,343.70 ના તેના 50-દિવસના DMA થી ₹96.30 વધારે હતી. તેનું 100-દિવસનું DMA ₹7,406.80 હતું, અંતિમ ક્વોટ ₹33.20 તે સ્તરથી ઉપર મૂકે છે. 200-દિવસનો DMA ₹7,276.30 પર હતો, ક્લોઝિંગ પ્રાઈસથી ₹163.70 નીચે.
પ્રકાશિત 52-અઠવાડિયાની નીચી કિંમત ₹6,442 હતી અને તે ₹8,230 છે, જેમાં ₹1,788 કિંમતનો અંતરાલ શામેલ છે. નવેમ્બર 3 બંધ એ રાઉન્ડેડ વાર્ષિક નીચલા સ્તરે ₹998 અને રાઉન્ડેડ વાર્ષિક ઉચ્ચ કરતાં ₹790 ની નીચે હતી. દિવસના ₹290 ટ્રેડિંગ રેન્જ ₹1,788 ના સંપૂર્ણ વર્ષના સ્પ્રેડ કરતાં ઓછી હતી.
એક મહિનાનું રિટર્ન 7.51% હતું, જ્યારે ત્રણ મહિનાનું વાંચન -5.02% હતું. છ મહિનામાં, રિપોર્ટ કરેલ રિટર્ન 4.66% હતું; એક વર્ષમાં, તે 6.18% હતું. છ-મહિનાના અને એક વર્ષના આંકડાઓ 1.52 ટકા પોઈન્ટ દ્વારા અલગ છે, અને એક અને ત્રણ મહિનાના આંકડાઓ 12.53 ટકા પોઈન્ટ દ્વારા અલગ છે.
રિપોર્ટ કરેલ રિટર્ન ક્ષિતિજોમાં, સૌથી મોટું આંકડાકીય વળતર 7.51% હતું અને સૌથી ઓછું -5.02% હતું. બે આંકડાઓ વચ્ચેનો તફાવત 12.53 ટકા પોઇન્ટ હતો. આ આંકડાઓ નિર્ધારિત રિપોર્ટિંગ તારીખ દ્વારા તેમના સંબંધિત ટ્રેલિંગ સમયગાળાને દર્શાવે છે.
માર્કેટ કેપિટલાઇઝેશન આશરે ₹204,241 કરોડ હતું. આ આંકડો સ્ટોક પેજ પર ક્વોટ કરેલ ઇક્વિટી મૂલ્યાંકનનું વર્ણન કરે છે; તે 416,653 શેરોના સેશન ટ્રેડિંગ વોલ્યુમથી અલગ છે. શેર દીઠ ₹7,440 પર, બંધ ક્વોટેશન વાર્ષિક ₹6,442 થી ₹8,230 ટ્રેડિંગ ઇન્ટરવલની અંદર હતું.
તેથી સત્ર ₹7,245 ના પ્રારંભિક ક્વોટેશન અને ₹7,213 ના પાછલા સંદર્ભ સામે ₹7,440 પર સમાપ્ત થયું. દૈનિક મૂવ, ₹7,150-₹7,440 ટ્રેડિંગ ઇન્ટરવલ, અને મૂવિંગ-એવરેજ પોઝિશન નવેમ્બર 3 પોસ્ટ-માર્કેટ પ્રાઇસ રેકોર્ડ પૂર્ણ કરે છે.
વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો
નવેમ્બર 3, 2026 ના રોજ આઇશર મોટર્સના શેરની કિંમત શું હતી?
આઇશર મોટર્સ તેની મૂવિંગ એવરેજની તુલના કેવી રીતે કરી?
આઇશર મોટર્સ માટે તાજેતરના રિટર્ન અને વાર્ષિક રેન્જ શું હતી?
- સીધા ₹20 બ્રોકરેજ
- નેક્સ્ટ જનરેશન ટ્રેડિંગ
- ઍડ્વાન્સ્ડ ચાર્ટિંગ
- ઍક્શન કરી શકાય તેવા વિચારો
5paisa પર પ્રચલિત
03
5paisa કેપિટલ લિમિટેડ
ડિસ્ક્લેમર: સિક્યોરિટીઝ માર્કેટમાં રોકાણ બજારના જોખમોને આધિન છે, રોકાણ કરતા પહેલાં તમામ સંબંધિત ડૉક્યૂમેન્ટ કાળજીપૂર્વક વાંચો. વિગતવાર ડિસ્ક્લેમર માટે કૃપા કરીને અહીં ક્લિક કરો.
