મનોજ જ્વેલર્સ IPO - 0.90 વખત દિવસનું 3 સબસ્ક્રિપ્શન

5paisa કેપિટલ લિમિટેડ - 4 મિનિટમાં વાંચો

છેલ્લે અપડેટ કરેલ: 7 મે 2025 - 02:18 pm

મનોજ જ્વેલર્સની ઇનિશિયલ પબ્લિક ઑફરિંગ (IPO) એ તેના ત્રણ દિવસના સબસ્ક્રિપ્શન સમયગાળા દ્વારા પ્રગતિ દર્શાવી છે. ₹16.20 કરોડના IPO માંગ જોવા મળી છે, જેમાં પ્રથમ દિવસે 0.40 વખત સબસ્ક્રિપ્શન દરો ખોલવામાં આવે છે, જે બે દિવસે 0.69 ગણો વધી જાય છે અને અંતિમ દિવસે સાંજે 12:49:35 વાગ્યા સુધી 0.90 ગણી પહોંચી જાય છે, કિંમતી અને અર્ધ-મૂલ્યવાન પથ્થરોથી ભરેલા સોના અને હીરાના આ રિટેલ બિઝનેસમાં રોકાણકારનો રસ દર્શાવે છે.

મનોજ જ્વેલર્સ IPO બિન-સંસ્થાકીય રોકાણકારોના સેગમેન્ટમાં 1.07 ગણાનું સબસ્ક્રિપ્શન આપવામાં આવે છે, જ્યારે રિટેલ રોકાણકારો 0.72 વખત વ્યાજ દર્શાવે છે, જે આ કંપનીમાં રોકાણકારોના વિશ્વાસને પ્રતિબિંબિત કરે છે જે ઇયરરિંગ્સ, રિંગ્સ, નેકલેસ, બ્રેસલેટ અને પેન્ડન્ટ જેવી વસ્તુઓ સહિત ગોલ્ડ જ્વેલરીની વિશાળ શ્રેણી પ્રદાન કરે છે.
 

મનોજ જ્વેલર્સ IPO નું સબસ્ક્રિપ્શન સ્ટેટસ:

તારીખ એનઆઇઆઇ રિટેલ કુલ
દિવસ 1 (મે 05) 0.54 0.26 0.40
દિવસ 2 (મે 06) 0.85 0.53 0.69
દિવસ 3 (મે 07) 1.07 0.72 0.90

દિવસ 3 (મે 7, 2025, 12:49:35 PM) ના રોજ મનોજ જ્વેલર્સ IPO માટે સબસ્ક્રિપ્શનની વિગતો અહીં આપેલ છે:

રોકાણકારની કેટેગરી સબસ્ક્રિપ્શન (વખત) ઑફર કરેલા શેર આ માટે શેર બિડ કુલ રકમ (₹ કરોડ)
માર્કેટ મેકર 1.00 1,52,000 1,52,000 0.82
બિન-સંસ્થાકીય ખરીદદારો 1.07 14,24,000 15,30,000 8.26
રિટેલ રોકાણકારો 0.72 14,24,000 10,22,000 5.52
કુલ 0.90 28,48,000 25,52,000 13.78

નોંધ:
 

  • "ઑફર કરેલા શેર" અને "કુલ રકમ" ની ગણતરી ઇશ્યૂ પ્રાઇસ રેન્જની ઉપરની કિંમતના આધારે કરવામાં આવે છે.
  • એન્કર રોકાણકારો અને માર્કેટ મેકરના ભાગો ઑફર કરેલા કુલ શેરમાં શામેલ નથી.

 

મુખ્ય વિશેષતાઓ - દિવસ 3:

  • એકંદર સબસ્ક્રિપ્શન 0.90 વખત પહોંચી રહ્યું છે, જે મધ્યમ રોકાણકારની રુચિ દર્શાવે છે
  • NII સેગમેન્ટમાં 1.07 વખત માંગ દર્શાવવામાં આવી છે, જે બે દિવસથી 0.85 વખત વધે છે
  • બે દિવસથી 0.53 વખત 0.72 વખત વ્યાજ દર્શાવતા રિટેલ રોકાણકારો
  • કુલ અરજીઓ 661 સુધી પહોંચે છે, જે રોકાણકારની ભાગીદારીને સૂચવે છે
  • સંચિત બિડની રકમ ₹13.78 કરોડ સુધી પહોંચી જાય છે
  • NII કેટેગરી ઓવરસબસ્ક્રિપ્શન દર્શાવી રહી છે, જે આ સેગમેન્ટમાં આત્મવિશ્વાસ દર્શાવે છે

 

મનોજ જ્વેલર્સ IPO - 0.69 વખત દિવસનું 2 સબસ્ક્રિપ્શન

મુખ્ય હાઇલાઇટ્સ:

  • એકંદર સબસ્ક્રિપ્શન 0.69 ગણી વધી ગયું છે, જે પહેલા દિવસથી વૃદ્ધિ દર્શાવે છે
  • NII સેગમેન્ટમાં 0.85 ગણી સુધારેલી માંગ દર્શાવવામાં આવી છે, જે દિવસના 0.54 ગણી વધારે છે
  • રિટેલ ઇન્વેસ્ટર 0.53 ગણી વધારે વ્યાજ દર્શાવે છે, જે દિવસના 0.26 ગણી વધારે છે
  • બે દિવસની ગતિ વધતી રોકાણકારના હિતને દર્શાવે છે
  • અંતિમ દિવસના સબસ્ક્રિપ્શન લેવલ માટે બીજા દિવસનું સેટિંગ સ્ટેજ

 

મનોજ જ્વેલર્સ IPO - 0.40 વખત દિવસનું 1 સબસ્ક્રિપ્શન

મુખ્ય હાઇલાઇટ્સ:

  • 0.40 વખત એકંદર સબસ્ક્રિપ્શન ખોલવું, પ્રારંભિક રુચિ દર્શાવે છે
  • NII સેગમેન્ટ 0.54 ગણી શરૂ થાય છે, જે ઉચ્ચ નેટ-વર્થ રોકાણકારો પાસેથી વ્યાજ દર્શાવે છે
  • 0.26 વખત પ્રારંભિક રુચિ દર્શાવતા રિટેલ રોકાણકારો
  • શરૂઆતનો દિવસ તમામ કેટેગરીમાં મધ્યમ રોકાણકારની સંલગ્નતા દર્શાવે છે
  • રિટેલ જ્વેલરી સેક્ટરની તકનું મૂલ્યાંકન દર્શાવતી પ્રારંભિક ગતિ

મનોજ જ્વેલર્સ લિમિટેડ વિશે

2007 માં સ્થાપિત, મનોજ જ્વેલર્સ લિમિટેડ કિંમતી અને અર્ધ-મૂલ્યવાન પથ્થરોથી ભરેલા સોના અને હીરામાંથી બનેલી વિવિધ જ્વેલરી અને આભૂષણોના રિટેલ બિઝનેસમાં સંલગ્ન છે. તેઓ ખાસ કરીને તેમની ગોલ્ડ જ્વેલરીની વિશાળ શ્રેણી માટે જાણીતા છે જેમાં ઇયરરિંગ્સ, રિંગ્સ, નેકલેસ, બ્રેસલેટ અને પેન્ડન્ટ જેવી વસ્તુઓ શામેલ છે.

કંપની કડક પ્રક્રિયાઓ, સમયસર ડિલિવરી અને સ્પર્ધાત્મક કિંમતો દ્વારા પ્રૉડક્ટની ક્વૉલિટીની ખાતરી કરે છે. તે શુદ્ધતામાં ગ્રાહકના આત્મવિશ્વાસ માટે નિયમિત ડિઝાઇન, સમયસર ડિલિવરીની ગેરંટી અને BIS હૉલમાર્ક કરેલ જ્વેલરી પ્રદાન કરે છે. કંપની નં. 59, NSC બોસ રોડ, સોવકાર્પેટ, ચેન્નઈમાં શોરૂમ ચલાવે છે.

નાણાંકીય કામગીરી નાણાંકીય વર્ષ 2022 માં ₹6.76 કરોડથી નાણાંકીય વર્ષ 2024 માં ₹43.38 કરોડ સુધીની આવક સાથે વૃદ્ધિ દર્શાવે છે, જ્યારે ટૅક્સ પછીનો નફો સમાન સમયગાળા દરમિયાન ₹0.36 કરોડથી વધીને ₹3.24 કરોડ થયો છે. ડિસેમ્બર 2024 ના રોજ સમાપ્ત થયેલા નવ મહિના માટે, કંપનીએ ₹3.77 કરોડના PAT સાથે ₹42.97 કરોડની આવકની જાણ કરી છે. એપ્રિલ 28, 2025 સુધી, કંપની પાસે 14 કર્મચારીઓ છે. કંપની 39.63% ROE, 30.57% સાથે મજબૂત નફાકારકતા મેટ્રિક્સ જાળવે છે આરઓસીઇ, અને 33.08% આરઓએનડબ્લ્યુ, જ્યારે 1.57 ના debt-to-equity રેશિયો સાથે કામ કરે છે.

મનોજ જ્વેલર્સ IPO ની વિશેષતાઓ:

  • IPO નો પ્રકાર: ફિક્સ્ડ પ્રાઇસ IPO
  • IPO સાઇઝ: ₹16.20 કરોડ
  • ફ્રેશ ઇશ્યૂ: 30.00 લાખ શેર
  • ફેસ વેલ્યૂ : ₹10 પ્રતિ શેર
  • ઇશ્યૂની કિંમત : ₹54 પ્રતિ શેર
  • લૉટની સાઇઝ: 2,000 શેર
  • રિટેલ રોકાણકારો માટે ન્યૂનતમ રોકાણ: ₹ 1,08,000
  • એચએનઆઇ માટે ન્યૂનતમ રોકાણ: ₹ 2,16,000 (2 લૉટ્સ)
  • માર્કેટ મેકર રિઝર્વેશન: 1,52,000 શેર
  • લિસ્ટિંગ અહીં: BSE SME
  • IPO ખુલશે: મે 5, 2025
  • IPO બંધ થાય છે: મે 7, 2025
  • ફાળવણીની તારીખ: મે 8, 2025
  • લિસ્ટિંગની તારીખ: મે 12, 2025

 

તમારી IPO એપ્લિકેશન માત્ર થોડા ક્લિક દૂર છે.
આગામી IPO પર લેટેસ્ટ અપડેટ્સ, એક્સપર્ટ એનાલિસિસ અને ઇનસાઇટ્સ મેળવો.
  • મફત IPO એપ્લિકેશન
  • સરળતાથી અરજી કરો
  • IPO માટે પ્રી-અપ્લાય કરો
  • UPI બિડ તરત જ
+91
''
આગળ વધીને, તમે અમારા નિયમો અને શરતો* સાથે સંમત થાવ છો
મોબાઇલ નંબર કોનો છે
અથવા
hero_form

ડિસ્ક્લેમર: સિક્યોરિટીઝ માર્કેટમાં રોકાણ બજારના જોખમોને આધિન છે, રોકાણ કરતા પહેલાં તમામ સંબંધિત ડૉક્યૂમેન્ટ કાળજીપૂર્વક વાંચો. વિગતવાર ડિસ્ક્લેમર માટે કૃપા કરીને અહીં ક્લિક કરો.

મફત ડિમેટ એકાઉન્ટ ખોલો

5paisa સમુદાયનો ભાગ બનો - ભારતના પ્રથમ લિસ્ટેડ ડિસ્કાઉન્ટ બ્રોકર.

+91

આગળ વધીને, તમે બધા નિયમો અને શરતો* સાથે સંમત થાઓ છો

footer_form